Một tờ giấy là tất cả những gì chúng ta cần để bước vào thế giới kỳ diệu của trẻ em. Gấp giấy là một cách tuyệt vời để trau dồi sự sáng tạo và kỹ năng vận động tinh!
Vòng và bóng là tất cả những gì bạn cần cho hàng nghìn ý tưởng và một hoạt động vui nhộn! Chúng tối đã có khoảng thời gian tuyệt vời trong ngày Thứ Sáu Vui Vẻ hôm nay!
Cả lớp đã cùng nghiên cứu và thảo luận để tìm ra địa điểm dã ngoại và cuối cùng đã chọn được! Tất cả đều thống nhất! Địa điểm được chọn tên là Champion (Nhà vô địch) và các em cũng cảm thấy như những nhà vô địch khi có thể thực hiện tất cả thử thách: đu dây, bập bênh khổng lồ, khu vận động liên hoàn, ống trượt, kỹ năng sống, vận động tinh, bóng đá, xếp hình gỗ, thử thách leo núi! Buổi dã ngoại thật là tuyệt vời!
Các em học sinh Mầm, Chồi, Lá rèn kĩ năng cắt giấy và gấp giấy. Những kĩ năng vận động tinh này sẽ là hành trang bổ ích chuẩn bị cho các em trong hành trình năm học mới!
Laksh và Kevin là 2 trong số những học sinh mới tốt nghiệp của chúng tôi tại FIS. Các em rất vui khi tham gia cùng chúng tôi trong Ngày hội Tuyển sinh vào ngày 12 tháng 7 vừa qua và kể lại khoảng thời gian tuyệt vời của các em khi tham gia học tại FOSCO bao gồm cả việc giành chiến thắng trong cuộc thi Liên hoan Film Tiểu học toàn thành phố, "Quê hương tôi, Nguồn cảm hứng"-đạt giải Nhất trong phần công diễn. Bên cạnh đó, các em rất biết ơn vì được giáo viên và...
Hôm nay là ngày thứ Sáu đặc biệt thú vị! FIS đã tổ chức các hoạt động vui chơi cho Chương trình Hè cùng với ngày hội Tuyển sinh (Open House).
Các trò chơi hấp dẫn và thú vị đã vô cùng thành công! Tại FIS, dù là chương trình hè hay năm học chính quy, học sinh đều nhận được nền giáo dục toàn diện. Các hoạt động đầy màu sắc ngày hôm nay cung cấp một cái nhìn thoáng qua về những gì học sinh và gia đình của các em yêu thích ở FIS! Hãy tham gia với...
Viết bình luận
Bình luận
Hiện tại bài viết này chưa có bình luận.